Zaɓuɓɓukan Bayar da Lasisi da Bambanci
        
        
            
Abin da ya haɗa:
        
        
        
        
            
                
Lasisin mutum ɗaya
            
            
                - Takaddun lasisin PDF a cikin sunan ku
 
                - Madaidaicin kwafin ku na Mai gano Plagiarism
 
                - Duk fasalulluka\zaɓuɓɓukan nau'in samfurin ku
 
                - Sa'o'in tallafi na imel (5/7)
 
                - Izinin Amfani na Keɓaɓɓen
 
            
         
        
            
                
Lasisi na Ƙungiya
            
            
                - Takaddun lasisin PDF don ƙungiyar ku
 
                - Rahotannin asali masu alamar tambarin Ƙungiyar ku
 
                - Alamar kwafin mai ganowa na Plagiarism
 
                - Duk fasalulluka/zaɓuɓɓukan kowane Takardun RFQ
 
                - Sa'o'in tallafi na imel (7/7)
 
                - Shigarwa PDAS da haɗin kai daga nesa ta hanyar TeamViewer (idan an haɗa shi cikin kwangilar RFQ)
 
                - Izinin Amfani da Kasuwanci
 
            
         
        
        
        
        
            Zaɓi nau'in lasisin da aka fi so: